Malipo
Lipa kwa namna ya Kitanzania.
Programu za kadi za kigeni hukosa namna watu hapa wanavyolipa nauli. Jambo Ride inaweka taslimu, pochi, na fedha za simu katikati — ikiwa ni pamoja na M-Pesa, Mixx by Yas, Airtel Money, na HaloPesa.
Ongeza salio. Safiri. Hifadhi historia wazi.
- M-Pesa, Mixx by Yas, Airtel Money, HaloPesa
- Pochi ya programu kwa uthibitishaji wa haraka
- Taslimu inapofaa
- Historia ya safari unayoweza kurudi
Pesa bila msuguano
Inavyofanya kazi
- 01
Ongeza salio
Weka fedha kwa fedha za simu unazotumia tayari.
- 02
Thibitisha nauli
Ona makadirio kabla ya kuomba safari.
- 03
Lipa
Lipa kwenye programu au kwa taslimu — risiti zinabaki na safari.