Jambo Ride
Pata programu

Ofa ya sasa · Commission 0%

Madereva

Bakisha sehemu kubwa ya kila nauli.

Tunawaunga mkono madereva. Ofa ya sasa ni commission 0% — hivyo zaidi ya safari inabaki kwako. Programu ya Dereva bure kwenye Google Play na App Store.

Ofa commission 0%

Wakati wa ofa hii unabakisha zaidi mfukoni. Angalia programu ya Dereva kwa maelezo ya ofa ya hivi karibuni.

Pata mapato kwa namna yako

Maombi ya kipekee, Ride Share yenye vituo vingi, na safari zilizopangwa — ona nauli kabla ya kukubali.

Malipo unayoyajua

Zana za pochi na utoe pesa kwa M-Pesa, Mixx by Yas, Airtel Money, au HaloPesa.

Kiingereza na Kiswahili

Uelekezaji, hali ya safari, gumzo, SOS, na nyaraka katika programu moja — kwa lugha unayopendelea.

Ofa ya sasa · Commission 0%

Tunawaunga mkono madereva. Ofa ya sasa ni commission 0% — hivyo zaidi ya safari inabaki kwako. Programu ya Dereva bure kwenye Google Play na App Store.

Pata kwenye Google PlayPakua kwenye App Store

Pata programu ya Dereva

Tunawaunga mkono madereva. Ofa ya sasa ni commission 0% — hivyo zaidi ya safari inabaki kwako. Programu ya Dereva bure kwenye Google Play na App Store.

Abiria

Pata kwenye Google PlayPakua kwenye App Store

Dereva

Pata kwenye Google PlayPakua kwenye App Store