Uwasilishaji
Peleka mjini leo.
Nyaraka, funguo, sampuli, vifurushi vidogo — omba uwasilishaji katika programu ile ile ya safari. Fuatilia kutoka kuchukua hadi kuwasilisha na lipa kwa fedha za simu.
Chapa moja kwa watu na vifurushi.
- Kiri Kuu kwa uwasilishaji mwepesi na wa haraka
- Chaguo nyingine unapohitaji uwezo zaidi
- Hali ya moja kwa moja kwa mtumaji na mpokeaji
- Malipo kwa pochi na fedha za simu
Kutoka kaunta hadi mlangoni
Inavyofanya kazi
- 01
Weka ncha zote
Kuchukua na kushusha — duka, ofisi, au nyumbani.
- 02
Chagua uwasilishaji
Chagua Kiri Kuu au huduma nyingine inayopatikana karibu.
- 03
Fuatilia na lipa
Fuatilia uwasilishaji na lipa kwa pochi unayotumia tayari.