Jambo Ride
Pata programu

Usalama

Usalama unaohisiwa — si madai tu.

Madereva waliothibitishwa. Gumzo la safari. SOS na anwani za dharura. Kushiriki safari. Kitu kikishakiwa, msaada uko kwa gusa moja.

Kwa jioni za usiku, shule, na abiria wa mara ya kwanza.

Pata kwenye Google PlayPakua kwenye App Store

Zana unazohitaji

Inavyofanya kazi

  1. 01

    Kabla ya safari

    Ona nani amekubali na fuatilia kwenye ramani.

  2. 02

    Wakati wa safari

    Ongea kwenye programu na endelea kushiriki ukitaka.

  3. 03

    Ukhitaji msaada

    Tumia SOS na anwani za dharura — msaada unafikiwa.

Vinavyohusiana

Fika kwa utulivu zaidi.

Pakua programu ya abiria na safiri na zana za usalama.